DARANEE Tuktik

ผู้เยี่ยมชม

PAPA การด่าทางแชตและโดนการโดนโฟสด่าในเฟสบุค โดยแคปแคปข้อความที่คุยทางแชตออกไปต่อว่าใก้ผู้อื่นรับรู้ (207 อ่าน)

21 พ.ย. 2565 00:51

เราแชเราแชตด่าอดีตเมียเก่าแฟนเรา ซึ่งปัจจุบันนางอายุ 55 มีอาชีพเป็นเมียเช่าค่ะ ซึ่งปัจจุบันก็ยังทำงานรับแขกอยู่ ซึ่งผู้หญิงมีลูกกะแฟนเราแต่แฟนเราไม่รับเพราะเแนผู้หญิงแบบนี้  เรารู้ว่าเค้าติดต่อสามีเราเพราะลูกเค้าแต่งงานแล้วให้แฟนเราไปแสดงตัวเป็นพ่อ เรามารู้ทีหลังเลยโกรธ และแซตต่อว่าทาง แซต แต่ผู้หญิง แคปหน้าจอที่เราคุยผ่านแชต และไปโฟสเฟสบุคตามหา พร้อมทั้งระวุที่ทำงานเราด้วยค่ะ ซึ่งขณะนี้มีคนเริ่มเข้ามาอ่านและกด Like พร้อมแสดงความคิดเห็น แบบนี้ เราจะฟ้องเค้าได้ไหมคะ เรามีแคปภาพเค้ากำลังกินข้าวกับคู่ขาฝรั่งผ่านช่องทางแชตไปต่อว่าประมาณว่า อก่ป่านนี้ยังหาลูกค้าได้อีกนะ ประมาณนี้ การที่เราเอาภาพเค้ามาแชตต่อว่าแบบนี้ละเมิด PDPA ใหมคะ

ผู้เยี่ยมชม

ทนายภูวรินทร์  081-9250-144

ทนายภูวรินทร์ 081-9250-144

ผู้ดูแล

6 มี.ค. 2567 23:37 #1

เนื่องจากทางทีมงานทนายภูวรินทร์ติดธุระทำคดีที่ศาลต่างจังหวัดและงานคดีค่อนข้างมากในช่วงนี้ จึงไม่ได้เข้ามาตอบคำถามทางเว็บไซท์ครับ หากมีปัญหากฎหมายที่ต้องการคำตอบเร่งด่วน รบกวนส่งคำถามและรายละเอียดมาที่อีเมลล์ phuwarinlawyer@hotmail.com เป็นการส่วนตัวหรือโทรศัพท์ หรือแอดไลน์มาพูดคุยสอบถามเบื้องต้นได้ก่อนนะครับ เบอร์โทร ID line : 081-9250-144 (ใส่ - ด้วยนะครับ)

ขอบพระคุณมากครับและขออภัยในความล่าช้า

ทนายภูวรินทร์  081-9250-144

ทนายภูวรินทร์ 081-9250-144

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image