หมู

หมู

ผู้เยี่ยมชม

ขอสอบถามเรื่องคดีทหารครับ (1310 อ่าน)

13 เม.ย 2557 12:48

ตอนนี้ผมอายุ 38 ปีแล้วครับ ตอนเรียนได้ทำเรื่องผ่อนผันไว้แต่ไม่ได้ไปรายงานตัวเลยโดนคดีหนีทหาร ตอนนี้มีปัญหาเรื่องงานมาก ไม่ทราบจะต้องทำอย่างไรบ้างครับ เกี่ยวกับเรื่องหนีทหาร
ขอบคุณครับ

หมู

หมู

ผู้เยี่ยมชม

หมู

หมู

ผู้เยี่ยมชม

13 เม.ย 2557 15:49 #1

ไม่ทราบว่าหากตอนนี้ไปแสดงตัวกับทางสัสดีแล้วจะสามารถดำเนินการให้ถูกต้องได้หรือไม่ครับ

หมู

หมู

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image