คมสัน

คมสัน

ผู้เยี่ยมชม

jacab83245@rezunz.com

ความสุข (415 อ่าน)

5 ธ.ค. 2565 00:22

เกือบหลายต่อหลายเรื่องเลยนะครับที่เราพบว่าเราเราสามารถที่จะเราสามารถที่จะรักษาที่เกือบทั้งหมดนะครับแต่เราก็พบว่าหลายๆโรคก็เป็นรูปเฟืองหลังนะครับตามนั้นครับอันใหม่ที่เกิดขึ้นนะครับซึ่งน่าจะเป็นเขาเรียกว่า Future of Medicine ได้ไหมนะครับก็คือแพทย์ในยุคอนาคตได้ไหมนะครับเริ่มไปขยับไปเกิดแก่เจ็บตายเราชนะความเจ็บได้แล้วจำเอาชนะความแก่นะครับเราชนะความกลัวเกิดแล้วก็ชนะได้แล้วนะเราสามารถคุมกำเนิดได้แล้วถ้าเกิดมีลูกยากแล้วก็ทำกิตติยะรอชนะความ[url]https://918kissyou.com/live22/[/url]โกรธได้เราจะเอาเราควบคุมมันได้ความเจ็บได้ตอนนี้เราพยายาม 953 แกะที่เรามองว่าความแก่เป็นเรื่องธรรมชาติทำให้เราไม่เห็นผลทางอะไรอีกต่อไปแต่พอเริ่มมาว่าการแกะต้องมีสาเหตุทุกข์สมุทัยนิโรธมรรคนะครับทำให้เราพยายามมองว่าทำไมคนทุกคนต้องแก่แต่ทำไมแต่ละคนแก่ไม่

86.48.13.84

คมสัน

คมสัน

ผู้เยี่ยมชม

jacab83245@rezunz.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image