คมสัน

คมสัน

ผู้เยี่ยมชม

cawat44463@mediafate.com

คุณลุงข้างเตียง (736 อ่าน)

15 มี.ค. 2565 16:05

คุณลุงข้างเตียง
ผมไม่รู้จักกับคุณลุงคนนึงนะครับที่เข้า
มานอนโรงพยาบาลlive22ไปพรุ่งนี้ช่วง
เวลาเล่นกับผมเองก็รู้สึกว่าแกเป็นคนที่เป็น
กันเองlive22กับทุกคนนั่นคือคนที่คุยเก่งมาก
นะครับที่สำคัญนะครับยอดเรียกพันธุ์เก่งมากผู้ป่วย
ในก็เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยอะไรหรอกครับแค่เป็นคน
ที่คุยสนุกแล้วก็ชอบแกไปสบายแล้วก็ว่าจะเลิกเป็น
คนที่น่ารักนะครับก็อยากให้คุณดูนะครับหายไวๆแล้ว
ก็ได้เข้าป่าดีกว่าครอบครัวนะครับlive22

45.12.221.222

คมสัน

คมสัน

ผู้เยี่ยมชม

cawat44463@mediafate.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image